21
Sep 23
คณะผู้บริหารเทศบาลนครสมุทรปราการ สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมออกหน่วยโครงการเทศบาลเคลื่อนที่ ณ ชุมชนนารถสุนทร
วันที่ 21 กันยายน 2566 คณะผู้บริหารเทศบาลนครสมุทรปราการ คณะสมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมกิจกรรมโครงการออกหน่วยเทศบาลเคลื่อนที่ ณ ชุมชนนารถสุนทร (เวลา 17.00-20.00 น.) เพื่อพบปะพูดคุยสอบถามชีวิตความเป็นอยู่ ความต้องการพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชนและความต้องการพัฒนาในด้านต่างๆ ของชุมชน รวมทั้งดูแลการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ทุกกองงานที่เข้าร่วมในกิจกรรมออกหน่วยเทศบาลเคลื่อนที่ เพื่อให้การออกหน่วยบริการประชาชนเป็นไปอย่างเรียบร้อยตามแผนงานที่กำหนดไว้
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/21%20%E0%B8%81%E0%B8%A2..png)