25
Sep 23
การประชุมสภาเทศบาลนครสมุทรปราการ สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี 2566
วันที่ 25 กันยายน 2566 สภาเทศบาลนครสมุทรปราการ จัดการประชุมสภาเทศบาลฯ สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรปราการ โดยมี คณะสมาชิกสภาเทศบาลนครสมุทรปราการ คณะผู้บริหารเทศบาลนครสมุทรปราการ และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน เพื่อพิจารณาในญัตติเรื่องขออนุมัติกันเงินงบประมาณรายจ่ายประจำปี พ.ศ. 2566 และขอความเห็นชอบข้อราชการที่สำคัญอื่นๆ โดยในที่ประชุมได้ร่วมกันพิจารณาลงมติตามญัตติที่เสนอในวาระต่างๆ โดยยึดหลักเพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ประชาชนและชุมชนในท้องถิ่นเป็นสำคัญ
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/25%20%E0%B8%81%E0%B8%A2..png)