04
Sep 23
คณะผู้บริหารเทศบาลนครสมุทรปราการ พร้อมสมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมออกหน่วยโครงการเทศบาลเคลื่อนที่ ณ ชุมชนโรงนมตรามะลิ
วันที่ 4 กันยายน 2566 คณะผู้บริหาร นายธนเสฏฐ์ อุดมวงค์ยนต์ รองนายกเทศมนตรี นายสิทธิชัย เกษรสิทธิ์ ปลัดเทศบาล นายประสิทธิ์ แพใหญ, จ่าเอกสิทธิ์ทัศน์ แก้วไพยทูล และ นางอุษณี กิ่งคำวงค์ รองปลัดเทศบาล พร้อมคณะสมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมกิจกรรมโครงการออกหน่วย เทศบาลเคลื่อนที่ ณ ชุมชนโรงนมตรามะลิ (เวลา 17.00-20.00 น.) เพื่อพบปะพูดคุยสอบถามชีวิตความเป็นอยู่ ความต้องการพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชนและความต้องการพัฒนาในด้านต่างๆ ของชุมชน รวมทั้งดูแลการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ทุกกองงานที่เข้าร่วมในกิจกรรมออกหน่วยเทศบาลเคลื่อนที่ เพื่อให้การออกหน่วยบริการประชาชนเป็นไปอย่างเรียบร้อยตามแผนงานที่กำหนดไว้
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/4%20%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A2.png)