31
Jan 23
โครงการฝึกอบรมหลักสูตรดับเพลิงขั้นต้นและซ้อมอพยพฉุกเฉินหนีไฟ โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดใน)
วันที่ 31 มกราคม 2566 คณะผู้บริหารเทศบาลนครสมุทรปราการ มอบหมายให้ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย จัดโครงการฝึกอบรมหลักสูตรดับเพลิงขั้นต้นและซ้อมอพยพฉุกเฉินหนีไฟ ประจำปี 2566 ให้กับโรงเรียนในสังกัดเทศบาลนครสมุทรปราการทุกแห่ง โดยในวันนี้จัดโครงการที่ โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดใน)โดยมี นายสมนึก เตรณานนท์ และ นายธนเสฏฐ์ อุดมวงค์ยนต์ รองนายกเทศมนตรี และ คณะสมาชิกสภาเทศบาล เข้าร่วมกิจกรรมโครงการทั้งภาคทฤษฎีและปฏิบัติ
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%201.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%201.1.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%201.2.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%207.1.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%203.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%204.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%202.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%205.jpg)
![](https://www.samutprakancity.go.th/uploads/files/original/%E0%B8%97.2%20%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%9F%208.jpg)